Custom Heading

હોકી ઈન્ડિયાએ જુનિયર મહિલા રાષ્ટ્રીય શિબિર માટે 66 ખેલાડીઓની જાહેરાત કરી
નવી દિલ્હી, 15 જાન્યુઆરી (હિ.સ.) હોકી ઈન્ડિયાએ શનિવારે આગામી જુનિયર મહિલા રાષ્ટ્રીય શિબિર માટે 66 ખે
હોકી ઈન્ડિયાએ જુનિયર મહિલા રાષ્ટ્રીય શિબિર માટે 66 ખેલાડીઓની જાહેરાત કરી


નવી દિલ્હી, 15 જાન્યુઆરી (હિ.સ.) હોકી ઈન્ડિયાએ શનિવારે આગામી જુનિયર મહિલા રાષ્ટ્રીય શિબિર માટે 66 ખેલાડીઓની જાહેરાત કરી છે. સોમવારથી બેંગલુરુમાં સ્પોર્ટ્સ ઓથોરિટી ઓફ ઈન્ડિયા (SAI) ખાતે કેમ્પનું આયોજન કરવામાં આવી રહ્યું છે.

જુનિયર મહિલા રાષ્ટ્રીય શિબિરના મહત્વ પર પ્રકાશ પાડતા, ભારતીય મહિલા ટીમના મુખ્ય કોચ જેનેક સ્કોપમેને કહ્યું, "ખેલાડીઓની યાદી માત્ર આ વર્ષે આગામી જુનિયર મહિલા ટૂર્નામેન્ટને ધ્યાનમાં રાખીને પસંદ કરવામાં આવી છે, જેમાં FIH હોકી મહિલા જુનિયર વર્લ્ડ કપ દક્ષિણ આફ્રિકાનો સમાવેશ થાય છે. 2023 સામેલ છે. અમે અમારી શ્રેષ્ઠ ટીમને ટૂર્નામેન્ટમાં મોકલવા માંગીએ છીએ. આ શિબિર અમને એવા ખેલાડીઓને ઓળખવામાં મદદ કરશે કે જેઓ ભવિષ્ય માટે મોટા મંચ પર તેમની પ્રતિભા બતાવી શકે. તે બધા માટે અને અમારા માટે શીખવાની તક પણ છે. સુનિશ્ચિત કરો કે આપણે આપણી સામે આવેલા પડકાર માટે તૈયાર છીએ."

ખેલાડીઓની પસંદગી 2021માં હોકી ઈન્ડિયા દ્વારા મંજૂર કરાયેલ ઘરેલુ જુનિયર ઈવેન્ટના આધારે કરવામાં આવી છે. ખેલાડીઓની મુખ્ય સંભવિત યાદી પસંદ કરવાના હેતુથી આ શિબિરનું આયોજન કરવામાં આવશે.

પસંદગીના 66 ખેલાડીઓની યાદી નીચે મુજબ છે.

ખુશ્બૂ, પ્રીતિ, વૈષ્ણવી ફાળકે, અન્નુ, બ્યુટી ડુંગડુંગ, મુમતાઝ ખાન, રૂતુજા પિસાલ, આંચલ સાહુ, અનીશા સાહુ, અંજલી પંવાર, ચંદના જે, કાજલ બારા, કુરમાપુ રામ્યા, મનીતા, મનવીત કૌર, મોનુ, પ્રમોદની લાકરા, એસપી માહ લિકી ટેટે, જ્યોતિ છેત્રી, મંજુ ચૌરસિયા, નીલમ, મુદુગુલા ભવાની, સમીક્ષા સક્સેના, અદિરા એસ, અશ્વિની કોલેકર, ભરણી સથરામ, દેચમ્મા ગણપતિ, ધાપા દેવી, હેમા સિંહ, કાજલ સદાશિવ આટપાડકર, કલ્પના કુમારી, ક્ષેત્રમયુમ, સંજૈન, ક્ષેમપુર, સોનિયાન મોમિતા ઓરમ, નવનીત કૌર, નેહા કુમારી, નિધિ, પલક, પ્રિયંકા, શયા કવેરમ્મા બા, શૈલ કુમારી ગુપ્તા, અંજના ડુંગડુંગ, સ્વર્ણિકા રાવત, તેજસ્વિની ડીએન, નમ્રતા યાદવ, વૈશાલી શર્મા, પ્રિયંકા યાદવ, જ્યોતિ એડુલા, મેરી કુમારી સિંહ, કાનુન સિંહ. તરનપ્રીત કૌર, નિકિતા ટોપ્પો, સંસ્કૃતિ સરવન, નિશી યાદવ, હિના બાનુ, રણજી કેરકેટ્ટા, રૂચિકા ઉપાધ્યાય, દીપિકા સોરેંગ, કંચન નિધિ કેરકેટ્ટા, નીરજ રાણા, અંજલિ ગૌતમ, રિતિકા સિંહ, સોનિયા કુમરે અને ભૂમિક્ષા સાહુ.

હિન્દુસ્થાન સમાચાર/સુનીલ


 rajesh pande