અમિત શાહ અરુણાચલની બે દિવસીય મુલાકાતે પહોંચ્યા
ઇટાનગર, 21 મે (હિ.સ.) કેન્દ્રીય ગૃહમંત્રી અમિત શાહ આજથી અરુણાચલ પ્રદેશની બે દિવસીય મુલાકાતે છે. અમિત
અમિત શાહ અરુણાચલની બે દિવસીય મુલાકાતે પહોંચ્યા


ઇટાનગર, 21 મે (હિ.સ.) કેન્દ્રીય ગૃહમંત્રી અમિત શાહ આજથી અરુણાચલ પ્રદેશની બે દિવસીય મુલાકાતે છે. અમિત શાહ રાજ્યના તિરાપ, લોહિત અને નમસાઈ જિલ્લામાં અનેક સત્તાવાર કાર્યક્રમોમાં હાજરી આપશે.

અમિત શાહ દિલ્હીથી વિમાનમાં આસામના ડિબ્રુગઢ એરપોર્ટ પર ઉતર્યા હતા. ત્યાંથી તેઓ હેલિકોપ્ટર દ્વારા અરુણાચલ પ્રદેશના તિરાપ જિલ્લામાં પહોંચ્યા હતા. જ્યાં મુખ્યમંત્રી પેમા ખાંડુ અને અન્ય ભાજપના નેતાઓ દ્વારા તેમનું ઉષ્માભર્યું સ્વાગત કરવામાં આવ્યું હતું. અમિત શાહ અરુણાચલમાં અનેક પ્રોજેક્ટનું ઉદ્ઘાટન અને શિલાન્યાસ કરશે.

અમિત શાહે આજે રામકૃષ્ણ મિશન સ્કૂલ, નરોત્તમ નગર, તિરાપની સુવર્ણ જયંતિ પર આયોજિત કાર્યક્રમમાં કેન્દ્રીય કાયદા પ્રધાન કિરેન રિજિજુ, મુખ્ય પ્રધાન પેમા ખાંડુ, સાંસદ તાપીર ગાવો, નાયબ મુખ્ય પ્રધાન ચોના મિનની હાજરીમાં સ્વામી વિવેકાનંદની પ્રતિમાનું અનાવરણ કર્યું હતું. જિલ્લો આ પછી ગૃહમંત્રી શાહ લોહિત જિલ્લામાં ભગવાન પરશુરામની 51 ફૂટ ઊંચી પ્રતિમાનો શિલાન્યાસ કરશે.

હિન્દુસ્તાન સમાચાર/તાગુ/અરવિંદ


 rajesh pande