દિલ્હી કેપિટલ્સના કોચ રિકી પોન્ટિંગને આશા છે કે ટીમ મુંબઈ સામે સારો દેખાવ કરશે
નવી દિલ્હી, 21 મે (હિ.સ.) ટાટા આઈપીએલ 2022 પ્લેઓફ માટે ક્વોલિફાય થવા માટે દિલ્હી કેપિટલ્સે શનિવારે મ
દિલ્હી કેપિટલ્સના કોચ રિકી પોન્ટિંગને આશા છે કે ટીમ મુંબઈ સામે સારો દેખાવ કરશે


નવી દિલ્હી, 21 મે (હિ.સ.) ટાટા આઈપીએલ 2022 પ્લેઓફ માટે ક્વોલિફાય થવા માટે દિલ્હી કેપિટલ્સે શનિવારે મુંબઈના વાનખેડે સ્ટેડિયમમાં તેમની છેલ્લી લીગ મેચમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સામે જીત નોંધાવવી પડશે.

આ મેચને લઈને દિલ્હી કેપિટલ્સના મુખ્ય કોચ રિકી પોન્ટિંગે કહ્યું, મને ખેલાડીઓ પર પૂરો વિશ્વાસ છે કે શનિવારે તેમની રમત ખરેખર સ્તરની હશે. આ એક ખરબચડી મોસમ રહી છે, પરંતુ અમે સારું ક્રિકેટ રમ્યું છે. મેં હંમેશા રમવાની હિમાયત કરી છે. ટૂર્નામેન્ટના અંતે મારું સર્વશ્રેષ્ઠ ક્રિકેટ અને યોગ્ય સમયે ટોચ પર પહોંચવું. મને લાગે છે કે અમારા છોકરાઓ આવું કરશે.

ઓસ્ટ્રેલિયાના દિગ્ગજ ખેલાડીએ કહ્યું કે અનુભવી ખેલાડીઓએ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સામેની નિર્ણાયક મુકાબલામાં ટીમ માટે મહત્વપૂર્ણ યોગદાન આપવું પડશે. પોન્ટિંગે કહ્યું, ડેવી (વોર્નર) એ ઓર્ડરની ટોચ પર ખરેખર સારું કામ કર્યું છે. અમે એ પણ જોયું છે કે મિશેલ માર્શ ત્રીજા નંબર પર કેટલો આક્રમક અને પ્રભાવશાળી હોઈ શકે છે. કુલદીપ યાદવ બોલરોમાં અસાધારણ છે અને અક્ષર ખૂબ આર્થિક છે. અમે બોલિંગ કરી રહ્યા છીએ. શાર્દુલે તાજેતરની મેચોમાં સારું ફોર્મ બતાવ્યું છે. જ્યાં સુધી અમારા સિનિયર ખેલાડીઓની વાત છે, ત્યાં કેટલાક સારા સંકેતો છે અને તમારે મોટી મેચોમાં જવા માટે તમારા વધુ અનુભવી ખેલાડીઓની સેવાઓની જરૂર છે.

પોન્ટિંગે એમ પણ કહ્યું કે છેલ્લા બે અઠવાડિયામાં દિલ્હી કેપિટલ્સ કેમ્પની અંદરનું વાતાવરણ બદલાઈ ગયું છે. કોચે કહ્યું, “મને હમણાં જ સમજાયું છે કે છેલ્લા કેટલાક અઠવાડિયામાં ટીમમાં વાતાવરણ થોડું અલગ રહ્યું છે અને ખેલાડીઓ સંપૂર્ણ શ્રેયને પાત્ર છે. એક કોચિંગ જૂથ તરીકે, અમે ખેલાડીઓને તેમના આગામી પડકાર માટે તૈયાર કરવા પ્રોત્સાહિત કરીએ છીએ. અને તે છે. ચોક્કસપણે એક પડકાર જેની અમે રાહ જોઈ રહ્યા હતા. હું શનિવાર અમારા માટે કેવો રહેશે તે અંગે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છું અને આશા છે કે અમે ટુર્નામેન્ટમાં વધુ એક સપ્તાહ રહી શકીશું. જીવવાની તક મળશે.

જણાવી દઈએ કે દિલ્હીની ટીમ 13 મેચમાં 14 પોઈન્ટ સાથે પોઈન્ટ ટેબલમાં પાંચમા સ્થાને છે અને તેણે કોઈપણ ભોગે આજની મેચમાં જીત નોંધાવવી પડશે. જો દિલ્હી આજની મેચમાં જીત નોંધાવે છે, તો તે 16 પોઈન્ટ સાથે ચોથા સ્થાને રહેલી RCBની બરાબરી પર થઈ જશે અને નેટ રન રેટના આધારે દિલ્હી પ્લેઓફ માટે ક્વોલિફાય થઈ જશે.

હિન્દુસ્તાન સમાચાર/સુનીલ


 rajesh pande