બોલિવૂડની પ્રખ્યાત સિંગર કનિકા કપૂરના લગ્ન નક્કી થયા, વીડિયો વાયરલ થયો
બોલિવૂડની પ્રખ્યાત સિંગર કનિકા કપૂરે 20 મેના રોજ લંડનમાં રહેતા તેના NRI બોયફ્રેન્ડ ગૌતમ સાથે લગ્ન કર
બોલિવૂડની પ્રખ્યાત સિંગર કનિકા કપૂરના લગ્ન નક્કી થયા, વીડિયો વાયરલ થયો


બોલિવૂડની પ્રખ્યાત સિંગર કનિકા કપૂરે 20 મેના રોજ લંડનમાં રહેતા તેના NRI બોયફ્રેન્ડ ગૌતમ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. કનિકાના લગ્નની તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. કનિકા કપૂરે તેના લગ્નમાં ગુલાબી લહેંગા પહેર્યો હતો, જેમાં તે બાલામાં સુંદર લાગી રહી હતી. તે જ સમયે તેનો પતિ ગૌતમ ઓફ-વ્હાઈટ શેરવાનીમાં જોવા મળી રહ્યો છે. બંનેના લગ્નની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. કનિકા અને ગૌતમના લગ્નમાં તેમના પરિવાર ઉપરાંત કેટલાક નજીકના મિત્રો હાજર રહ્યા હતા. ફેમસ સિંગર હરમીત મીતે પણ તેના લગ્નમાં હાજરી આપી હતી.

ઉલ્લેખનીય છે કે, કનિકા કપૂરના આ બીજા લગ્ન છે. આ પહેલા કનિકાના પહેલા લગ્ન એનઆરઆઈ બિઝનેસમેન રાજ ચંડોક સાથે વર્ષ 1998માં થયા હતા. વર્ષ 2011માં બંને વચ્ચે મતભેદો થયા અને 2012માં બંને અલગ થઈ ગયા. કનિકા કપૂર અને રાજ ચંડોકને ત્રણ બાળકો છે, જેઓ હવે કનિકા સાથે રહે છે. તે જ સમયે, હવે કનિકાએ તેના બોયફ્રેન્ડ ગૌતમ સાથે બીજા લગ્ન કર્યા છે.

હિન્દુસ્તાન સમાચાર/સુરભી સિંહા/કુસુમ


 rajesh pande