સિદ્ધાર્થ શુક્લાના ફેન્સ વિશાલ કોટિયન પર ગુસ્સે થયા
દિવંગત અભિનેતા સિદ્ધાર્થ શુક્લાની યાદો આજે પણ ચાહકોના મનમાં તાજી છે. હાલમાં જ સિદ્ધાર્થ શુક્લાનો એક
સિદ્ધાર્થ શુક્લાના ફેન્સ વિશાલ કોટિયન પર ગુસ્સે થયા


દિવંગત અભિનેતા સિદ્ધાર્થ શુક્લાની યાદો આજે પણ ચાહકોના મનમાં તાજી છે. હાલમાં જ સિદ્ધાર્થ શુક્લાનો એક મ્યુઝિક વીડિયો રીલિઝ થયો છે, જે તેણે મૃત્યુ પહેલા શૂટ કર્યો હતો. મ્યુઝિક વિડિયોમાં બિગ બોસ 15ના સ્પર્ધક વિશાલ કોટિયનને પણ દર્શાવવામાં આવ્યો છે, જેણે સિદ્ધાર્થ શુક્લાના ચાહકોને તેને જોઈને ગુસ્સે કર્યા છે અને સોશિયલ મીડિયા દ્વારા વિશાલનો ક્લાસ લઈ રહ્યો છે.

વાસ્તવમાં, 'જીના જરૂરી હૈ' તરીકે રજૂ કરાયેલા આ વીડિયોમાં દીપિકા ત્રિપાઠી અને સિદ્ધાર્થ શુક્લા વિશાલ કોટિયન સાથે જોવા મળે છે. આ ગીત સિદ્ધાર્થ શુક્લાએ શૂટ કર્યું હતું, જે હવે રિલીઝ થઈ ગયું છે. સિદ્ધાર્થ શુક્લાના પરિવારે અનુરોધ કર્યો હતો કે તેમની પરવાનગી વિના કંઈપણ છોડવામાં ન આવે. આમ છતાં મેકર્સે આ ગીતને લોન્ચ કરવા માટે તેના પરિવારની પરવાનગી લીધી ન હતી. આથી આ મ્યુઝિક વીડિયો જોઈને સિદ્ધાર્થ શુક્લાના ફેન્સનો ગુસ્સો વિશાલ કોટિયન પર ફાટી નીકળ્યો છે. તેણે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા પોતાની નારાજગી વ્યક્ત કરી હતી.

સિદ્ધાર્થ શુક્લા એક્ટિંગ જગતનું જાણીતું નામ હતું. તેણે નાના પડદાની સાથે સાથે મોટા પડદા પર પણ સફળતા મેળવી હતી અને દર્શકોના દિલમાં પોતાનું ખાસ સ્થાન બનાવ્યું હતું. સિદ્ધાર્થ જ્યારે તેની કારકિર્દીની ઉંચાઈઓને સ્પર્શી રહ્યો હતો, ત્યારે 2 સપ્ટેમ્બર, 2021ના રોજ અચાનક તેનું હૃદયરોગના હુમલાથી અવસાન થયું. તેમના મૃત્યુએ સૌને હચમચાવી દીધા હતા. આજે પણ તેના ચાહકો તેને યાદ કરે છે.

હિન્દુસ્તાન સમાચાર/સુરભી સિંહા/મુકુંદ


 rajesh pande