ગોદરેજ લ'અફેર તરફથી વરિષ્ઠ નાગરિક ગૃહખાતે, ગુડનેસ ઓફ બોન્ડની ઉજવણી કરે છે
મુંબઈ, નવી દિલ્હી, 20 જૂન( હિ.સ.) ફાધર્સ ડે નિમિત્તે ગોદરેજ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડ અને તેની સહયોગી કંપ
ગોદરેજ લ'અફેર તરફથી વરિષ્ઠ નાગરિક ગૃહખાતે, ગુડનેસ ઓફ બોન્ડની ઉજવણી કરે છે


મુંબઈ, નવી દિલ્હી, 20 જૂન( હિ.સ.) ફાધર્સ ડે નિમિત્તે ગોદરેજ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડ અને તેની સહયોગી કંપનીઓની માલિકીના મીડિયા લાઇફસ્ટાઇલ પ્લેટફોર્મ, પર પિતાના તેમના બાળકો માટેના નિરપેક્ષ પ્રેમ અને સમર્થનના સન્માનમાં, પિતાઓ માટે એક ખાસ કાર્યક્રમનું આયોજન કર્યું હતું. ફાધર્સ ડે એ વાસ્તવિક જીવનના આ સુપરહીરોની ઉજવણી છે. જે તે તેના બાળકો માટે બનતું બધું કરે છે. તેમની શક્તિ, પ્રેમ અને સમર્થનની ઉજવણી કરવા માટે, હેલ્પએજ ઈન્ડિયાના સહયોગથી ગોદરેજ લ'અફેરે વર્સોવાના અરેમ્બ ગેરિયાટ્રિક કેર સેન્ટરના રહેવાસીઓ સાથે #ગુડનેસ ઑફ બોન્ડની ઉજવણી કરવા માટે, એક ખાસ કાર્યક્રમનું આયોજન કર્યું હતું. કાર્યક્રમનો હેતુ પિતા પ્રત્યે પ્રેમ, કદર અને સદ્ભાવના લાવવાનો હતો.

કાર્યક્રમની શરૂઆત ઉત્સાહપૂર્ણ સત્ર સાથે થઈ હતી.તે સમયે ત્યાં રહેતા લોકોએ તેમના મનપસંદ સમયના ભાવનાત્મક ગીતો ગાયા હતા અને તેમનામાં છુપાયેલી પ્રતિભાએ સૌને આશ્ચર્યચકિત કરી દીધા હતા. પ્રભાવશાળી સિમોન ખંભટ્ટા, અલીશા અર્સીવાલા, રિચા વર્મા અને જીશાન શ્રીસંત પણ હાજર હતા. તેણે મજાક, નૃત્ય અને મનોરંજક રમતો રમીને સ્થાનિકો સાથે સારો સમય વિતાવ્યો અને અર્થપૂર્ણ રીતે તેમની સાથે જોડાયા. કેક કટિંગ સેરેમની, તેમને આપવામાં આવેલી ભેટો અને ડીઆઈવાય ફોટોબૂથ પર ફોટોશૂટ, એ સિનિયર્સ માટે પાર્ટીનો સમય બનાવ્યો અને તેઓએ ઉત્સાહપૂર્વક ભાગ લેવાનો આનંદ માણ્યો. આ પ્રસંગ તેમના માટે જીવનભરની યાદો ઉભી કરીને ખૂબ જ ઉત્સાહ સાથે સમાપ્ત થયો.

ગોદરેજ ગ્રુપના ચીફ બ્રાન્ડ ઓફિસર અને એક્ઝિક્યુટિવ ડાયરેક્ટર તાન્યા દુબાશે જણાવ્યું હતું કે, દરેક દિવસ આપણા પિતાની પૂજા અને આદર કરવાનો દિવસ હોવા છતાં, તે એક ખાસ દિવસ છે. જે આપણને આપણા જીવનમાં ખાસ કરીને પિતાના મહત્વ વિશે પ્રતિબિંબિત કરવા દે છે. સમજો અને ગોદરેજ લ'અફેરે એ અમારું ક્યુરેટેડ મીડિયા જીવનશૈલી પ્લેટફોર્મ છે જે સમુદાયમાં ખુશી ફેલાવવામાં માને છે. અમે આપવાનો આનંદ ઉજવીએ છીએ. તેથી જ અમે આ ફાધર્સ ડે અમારા પિતા અને અમારા જીવનના વડીલો સાથે અર્થપૂર્ણ રીતે ઉજવ્યો. અમારી જવાબદારીનું સન્માન કર્યું.

આ પ્રસંગે બોલતા હેલ્પએજ ઈન્ડિયાના મહારાષ્ટ્ર અને ગોવાના હેડ પ્રકાશ નારાયણ બોરગાંવકરે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે, અહીંના દરેક વ્યક્તિ જેરિયાટ્રિક કેર સેન્ટરના રહેવાસીઓને જોઈને ખૂબ જ આનંદિત થઈ ગયા હતા. ઉત્સવનો મુખ્ય હેતુ તેઓને પ્રેમ અને સમર્થનની અનુભૂતિ કરાવવાનો હતો. હું આભારી છું કે ગોદરેજ લ'અફેર અમારી પાસે પહોંચ્યું અને લાવ્યું. અહીંના લોકોના ચહેરા પર સ્મિત લાવો.

હિન્દૂસ્થાન સમાચાર / હર્ષા ગોએન્કર / માધવી


 rajesh pande