ઈંગ્લેન્ડ સામે પોતાના બેટીંગ વડે ટીમ માટે, વધુ યોગદાન આપવા માટે આતુર છું- ઋષભ પંત
બેંગલુરુ, નવી દિલ્હી, 20 જૂન (હિ.સ.) દક્ષિણ આફ્રિકા સામેની પાંચમી અને અંતિમ ટી-20 વરસાદને કારણે રદ્દ
ઈંગ્લેન્ડ સામે પોતાના બેટીંગ વડે ટીમ માટે, વધુ યોગદાન આપવા માટે આતુર છું- ઋષભ પંત


બેંગલુરુ, નવી દિલ્હી, 20 જૂન (હિ.સ.) દક્ષિણ આફ્રિકા સામેની પાંચમી અને અંતિમ ટી-20 વરસાદને કારણે રદ્દ થયા બાદ, ભારતીય કેપ્ટન ઋષભ પંતે કહ્યું કે,’તે ઈંગ્લેન્ડ સામેની આગામી ટેસ્ટમાં, બેટથી વધુ યોગદાન આપવા માટે ઉત્સુક છે.’

પાંચમી મેચ રદ થતાં બંને ટીમો વચ્ચેની, 5 મેચની શ્રેણી 2-2 ની બરાબરી પર ડ્રોમાં સમાપ્ત થઈ ગઈ છે.

મેચ રદ્દ થયા બાદ પંતે કહ્યું, ઘણી બધી સકારાત્મક બાબતો રહી છે. ટીમે 0-2 થી નીચે ગયા પછી, જે રીતે પોતાની સ્થિતિ દર્શાવી છે, તે ખૂબ જ સકારાત્મક હતી. અમે સારી સ્થિતિમાં છીએ કારણ કે, અમે અલગ-અલગ સ્થિતિમાં છીએ. મેચ જીતો. રસ્તાઓ શોધી રહ્યો છું. હું ફક્ત એક ખેલાડી તરીકે અને કેપ્ટન તરીકે, મારું 100 ટકા આપવાનું વિચારી શકું છું. તે તમે લોકો નક્કી કરવાનું છે કે, હું એક ખેલાડી તરીકે અને કેપ્ટન તરીકે કેવું પ્રદર્શન કરું છું. હું કરી શકું છું. મેદાન પર જવા પર, અને મારું 100 ટકા આપવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો અને સુધારો કરવાનું ચાલુ રાખો.

તેણે કહ્યું, આ પ્રથમ વખત છે, જ્યારે મેં આટલા બધા ટોસ ગુમાવ્યા છે, પરંતુ તે મારા નિયંત્રણમાં નથી. અમે ઇંગ્લેન્ડમાં ટેસ્ટ જીતવા માટે, ઉત્સુક છીએ અને વ્યક્તિગત દૃષ્ટિકોણથી હું વધુ યોગદાન આપવા માટે ઉત્સુક છું. બેટ સાથેની ટીમ, માટે આતુર છું.

ટીમ ઈન્ડિયા અને ઈંગ્લેન્ડ 1 જુલાઈના રોજ, પાંચમી ટેસ્ટ માટે આમને-સામને ભટકાશે. જે પહેલા, 2021માં કોવિડ-19 ને કારણે, રદ કરવામાં આવી હતી. આ પછી બંને ટીમો ત્રણ વનડે અને ત્રણ ટી-20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ પણ રમશે.

ઈંગ્લેન્ડ પ્રવાસ પહેલા, ભારત હવે 26 જૂન અને 28 જૂનના, ડબલિનમાં આયર્લેન્ડ સામે બે મેચની ટી-20 શ્રેણી રમશે.

હિન્દુસ્થાન સમાચાર / સુનીલ / માધવી


 rajesh pande