7 થી 9 જુલાઈ દરમિયાન રાજસ્થાનના ઝુંઝુનુમાં સંઘની 'પ્રાંત પ્રચારક સભા' યોજાશે.
નવી દિલ્હી, 23 જૂન (હિ.સ.) રાષ્ટ્રીય સ્વયંસેવક સંઘની અખિલ ભારતીય સ્તરની 'પ્રાંત પ્રચારક બેઠક' ,રાજસ્
સંઘ


નવી દિલ્હી, 23 જૂન (હિ.સ.) રાષ્ટ્રીય સ્વયંસેવક સંઘની અખિલ ભારતીય સ્તરની 'પ્રાંત પ્રચારક બેઠક' ,રાજસ્થાનના ઝુનઝુનુમાં 7, 8 અને 9 જુલાઈના રોજ આયોજિત થશે.

સંઘના અખિલ ભારતીય પ્રચાર વડા, સુનીલ આંબેકરના જણાવ્યા અનુસાર,” આ બેઠકમાં દેશભરના તમામ પ્રાંત પ્રચારકો, અને સહ-પ્રાંતીય પ્રચારકોનાં આવવાની અપેક્ષા રાખવામાં આવશે. સંઘના સરસંઘચાલક ડૉ.મોહન ભાગવત, સરકાર્યવાહ દત્તાત્રેય હોસાબલે, તમામ સહકાર્યવાહ ડૉ.કૃષ્ણ ગોપાલ, ડૉ.મનમોહન વૈદ્ય, સી.આર.મુકુંદ, અરુણ કુમાર અને રામદત્ત અને અખિલ ભારતીય કાર્યકારીના, તમામ કાર્ય વિભાગના વડાઓ અને સહ-મુખ્ય અને પ્રચારક સભ્યો અને કેટલાક તમામ- વિવિધ ક્ષેત્રના ભારતના અધિકારીઓ ઉપસ્થિત રહેશે.ભારતીય સ્તરના કેટલાક સંગઠન મંત્રીઓ પણ ઉપસ્થિત રહેશે.

તેમણે કહ્યું કે,” આ બેઠક સંગઠન સંબંધિત મુદ્દાઓ પર કેન્દ્રિત છે. બેઠકમાં સંઘના પ્રશિક્ષણ વર્ગ - 'સંઘ શિક્ષા વર્ગ', વર્તુળો અને સમીક્ષાઓ, આગામી વર્ષ માટેની કાર્ય યોજનાઓ, સ્થળાંતર યોજનાઓ, વગેરે વિષયો પર ચર્ચા કરવામાં આવશે. આ સાથે સંઘના શતાબ્દી વર્ષના કાર્ય વિસ્તરણની, યોજના પર પણ ચર્ચા કરવામાં આવશે.”

હિન્દુસ્થાન સમાચાર / અનૂપ / માધવી


 rajesh pande