ગુજરાતના ડીજીપી આશિષ ભાટીયાની ઉપસ્થિતીમાં રણજીતપુરા પ્રાથમિક શાળામાં પ્રવેશોત્સવ યોજાયો
મોડાસા,24 જૂન (હી.સ.) ગુજરાત ભરમાં ત્રિદિવસીય શાળા પ્રવેશોત્સવ ઉજવાઈ રહ્યો છે ત્યારે રાણજીપુરા શ
Ranjitpura Shala Praveshotsav 2 Ranjitpura Shala Praveshotsav 1 


Ranjitpura Shala Praveshotsav 2 Ranjitpura Shala Praveshotsav 1 


મોડાસા,24 જૂન (હી.સ.) ગુજરાત ભરમાં ત્રિદિવસીય શાળા પ્રવેશોત્સવ ઉજવાઈ રહ્યો છે ત્યારે રાણજીપુરા શાળા(ઉવારસદ) જિલ્લા ગાંધીનગરમાં રણજીતપુરા શાળા પ્રવેશોત્સવ માં રાજયના ડી.જી.પી. આશિષકુમાર ભાટીયા એ ઉપસ્થિત રહીને શાળામાં બાળકો ને પ્રવેશોત્સવ યોજાયો જેમાં સ્કૂલ ના આચાર્ય કામીની બેન પટેલ અને સ્ટાફગણ તેમજ ગ્રામજનો વાલીઓ ની ઉપસ્થિત માં ધોરણ ૧ થી ૮ અને કુલ બાળકો ૨૨૫, પ્રવેશોત્સવ માં પ્રવેશ મેળવ્યો હતો આ પ્રસંગે ગામના આગેવાનો ઉપસ્થિત હતા.

હિન્દુસ્થાન સમાચાર/મહેન્દ્ર પ્રસાદ


 rajesh pande