લખીમપુર ખેરીમાં બસ-ટ્રક અથડામણમાં ચારનાં મોત, 12 ગંભીર રીતે ઘાયલ
લખીમપુર ખેરી,24 જૂન (હિ.સ.) શુક્રવારે જિલ્લાના ધૌરહરા કોતવાલી વિસ્તારના પીલીભીત-બસ્તી હાઈવે પર ભરહેત
લખીમપુર ખેરીમાં બસ-ટ્રક અથડામણમાં ચારનાં મોત, 12 ગંભીર રીતે ઘાયલ


લખીમપુર ખેરી,24 જૂન (હિ.સ.) શુક્રવારે જિલ્લાના ધૌરહરા કોતવાલી વિસ્તારના પીલીભીત-બસ્તી હાઈવે પર ભરહેતા ગામ પાસે ટ્રક અને બસ વચ્ચેની ટક્કરમાં ચાર લોકોના મોત થયા હતા. આ અકસ્માતમાં 12થી વધુ લોકો ગંભીર રીતે ઘાયલ થયા છે. પોલીસે ઘાયલોને હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યા.

પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર રોડવેઝની બસ અને ટ્રક સામસામે અથડાયા હતા. આ અકસ્માતમાં બે લોકોના ઘટનાસ્થળે જ મોત નીપજ્યા હતા, જ્યારે બે લોકોના હોસ્પિટલમાં મોત થયા હતા. તમામ ઇજાગ્રસ્તોને સીએચસી ધૌરહરા ખાતે સારવાર આપવામાં આવી રહી છે. ઘણા ઘાયલોની હાલત ગંભીર હોવાને કારણે ડૉક્ટરે તેમને જિલ્લા હોસ્પિટલમાં રિફર કર્યા છે. પોલીસે મૃતકોની ઓળખ શરૂ કરી છે.

હિન્દુસ્થાન સમાચાર/દેવનંદન/દીપક


 rajesh pande