મહાવિકાસ આઘાડી સરકાર તેનો કાર્યકાળ પૂર્ણ કરશેઃ સંજય રાઉત
મુંબઈ,24 જૂન (હિ.સ.) શિવસેનાના પ્રવક્તા અને સાંસદ સંજય રાઉતે શુક્રવારે કહ્યું કે મહા વિકાસ અઘાડી સરક
Mahavikas Aghadi


મુંબઈ,24 જૂન (હિ.સ.) શિવસેનાના પ્રવક્તા અને સાંસદ સંજય રાઉતે શુક્રવારે કહ્યું કે મહા વિકાસ અઘાડી સરકાર સંપૂર્ણપણે મજબૂત છે. તેણી તેનો કાર્યકાળ પૂર્ણ કરશે. હવે રોડ, વિધાનસભા અને કોર્ટમાં મક્કમતાથી લડાઈ લડવામાં આવશે.

શુક્રવારે મુંબઈમાં યશવંતરાવ પ્રતિષ્ઠાન ખાતે ગૃહ પ્રધાન દિલીપ વાલ્સે પાટીલ, ઉદ્યોગ પ્રધાન સુભાષ દેસાઈ, સંજય રાઉત અને મહા વિકાસ અઘાડીના અન્ય નેતાઓની બેઠકનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું. આ મીટિંગ બાદ રાઉતે પત્રકારોને કહ્યું કે કેટલાક લોકો રાજ્યની બહાર ખોટા પગલા ઉઠાવી રહ્યા છે. અમે તેમને પાછા આવવા આમંત્રણ આપ્યું. પરંતુ આ લોકો પરત ફર્યા ન હતા. તેથી, હવે મહાવિકાસ આઘાડી સરકાર કડક પગલાં લેવા સંમત થઈ છે. દિલીપ વાલસે પાટીલ આજની બેઠકમાં હાજર હતા, તેઓ વિધાનસભાના સ્પીકર રહી ચૂક્યા છે અને કાયદાનું જ્ઞાન ધરાવે છે. તેમણે ગુવાહાટી ગયેલા ધારાસભ્યોને પડકાર ફેંક્યો અને મુંબઈ પાછા ફરવાનું કહ્યું. મહાવિકાસ આઘાડી સરકાર દરેક રીતે લડવા તૈયાર છે. હાર નહીં માની. દરેક યુદ્ધ જીતીશું.

હિન્દુસ્થાન સમાચાર/રાજ બહાદુર/મુકુંદ


 rajesh pande