ઉદ્ધવ ઠાકરે સરકારે 48 કલાકમાં 160 નિર્ણય લીધા, રાજ્યપાલની દરમિયાનગીરીની માંગ
મુંબઈ,24 જૂન (હિ.સ.) વિધાન પરિષદના વિપક્ષના નેતા પ્રવિણ દરેકરે આરોપ લગાવ્યો છે કે મહારાષ્ટ્રમાં રાજક
Uddhav Thackeray 


મુંબઈ,24 જૂન (હિ.સ.) વિધાન પરિષદના વિપક્ષના નેતા પ્રવિણ દરેકરે આરોપ લગાવ્યો છે કે મહારાષ્ટ્રમાં રાજકીય અસ્થિરતાના યુગમાં ઉદ્ધવ ઠાકરે સરકારે છેલ્લા 48 કલાકમાં 160 નિર્ણયો લીધા છે. તેમણે રાજ્યપાલ ભગત સિંહ કોશ્યારીને પત્ર લખીને છેલ્લા 48 કલાકમાં લીધેલા તમામ નિર્ણયોમાં તેમની હસ્તક્ષેપની માંગ કરી છે.

પ્રવીણ દરેકરે શુક્રવારે પત્રકારોને જણાવ્યું હતું કે રાજ્યમાં શિવસેનાના મોટાભાગના ધારાસભ્યોએ મુખ્યમંત્રી ઉદ્ધવ ઠાકરેના નેતૃત્વમાં અવિશ્વાસ વ્યક્ત કરીને બળવો કર્યો છે. દરમિયાન, આડેધડ કામ કરી રહેલા મહાવિકાસ આઘાડીના મંત્રીઓએ છેલ્લા 48 કલાકમાં 160 નિર્ણયો લીધા છે. એટલા માટે તેમણે રાજ્યપાલ ભગત સિંહ કોશ્યારીને પત્ર લખીને છેલ્લા 48 કલાકમાં લીધેલા તમામ નિર્ણયોમાં તેમની હસ્તક્ષેપની માંગ કરી છે.

તેમણે કહ્યું કે રાજ્ય સરકારે બહુમતી ગુમાવી દીધી છે અને તેને એક ક્ષણ માટે પણ સત્તામાં રહેવાનો અધિકાર બાકી નથી. આમ છતાં સરકાર રાજીનામું આપવાને બદલે રાજ્ય સરકારની તિજોરી ખાલી કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે.

હિન્દુસ્થાન સમાચાર/રાજ બહાદુર


 rajesh pande