ગોદરેજ મેજિકે, માધુરી દીક્ષિતને હેન્ડવોશ માટે તેના બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર તરીકે જોડ્યા
મુંબઈ, નવી દિલ્હી, 21 સપ્ટેમ્બર, (હિ.સ.) ગોદરેજ મેજિક, ગોદરેજ કન્ઝ્યુમર પ્રોડક્ટ્સ લિમિટેડ (જીસીપીએ
માધુરી


મુંબઈ, નવી દિલ્હી, 21 સપ્ટેમ્બર, (હિ.સ.) ગોદરેજ મેજિક, ગોદરેજ કન્ઝ્યુમર પ્રોડક્ટ્સ લિમિટેડ (જીસીપીએલ) ની વ્યક્તિગત અને ઘરગથ્થુ સ્વચ્છતા બ્રાન્ડ, અભિનેત્રી માધુરી દીક્ષિતને તેના ગોદરેજ મેજિક હેન્ડવોશ પાવડર-ટુ-લિક્વિડ હેન્ડવોશ માટે બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર તરીકે જાહેર કરી છે. બ્રાંડે ક્રિએટીવલેન્ડ એશિયા દ્વારા, એક નવી ટીવીસીનું પણ અનાવરણ કર્યું છે. જેમાં માધુરીને શાશ્વત વ્યવહાર માટે, સ્વચ્છતા ઉત્પાદનની વિશેષતાઓ દર્શાવતા જોવામાં આવશે.

ઘણા વર્ષોથી બોલિવૂડમાં પ્રભુત્વ ધરાવતી અભિનેત્રી માધુરી દીક્ષિતનો, વિશાળ અને નિષ્ઠાવાન ચાહક વર્ગ છે. આ ચાહકો તેને જુદા જુદા પહેલુઓથી જુએ છે. હાલમાં એક નવી ફિલ્મનું કામ ચાલી રહ્યું છે. એક લોકપ્રિય ડાન્સ રિયાલિટી શોમાં તેની ઉપસ્થિતિ અને ઓટીટીના માધ્યમમાં, તેણીની શરૂઆતની જંગી સફળતા સાથે, માધુરીની લોકપ્રિયતા વિવિધ વય જૂથો અને ભૌગોલિક વિસ્તારોમાં ફેલાયેલી છે. સહયોગનો હેતુ માધુરીના કાલાતીત પ્રેમ અને ગોદરેજ મેજિકના બ્રાન્ડ મૂલ્યોને, એકસાથે લાવવાનો છે. જેથી લોકોને હાથ ધોવાને પ્રાથમિકતા આપવા અને શાશ્વત પસંદગીઓ કરવા પ્રોત્સાહિત કરવાનો છે.

સહયોગ વિશે બોલતા, ગોદરેજ કન્ઝ્યુમર પ્રોડક્ટ્સ લિમિટેડના ચીફ માર્કેટિંગ ઓફિસર સોમશ્રી બોસે જણાવ્યું હતું કે, ગોદરેજ મેજિક હેન્ડવોશ એ પ્રકારની પ્રથમ પ્રકારની પ્રોડક્ટ છે, જે સ્વચ્છતા કેટેગરીમાં નવીનતા અને ટકાઉપણુંમાં છલાંગ લગાવે છે. સ્વચ્છ જીવનશૈલી સરળ, સસ્તું અને મનોરંજક. ગોદરેજ મેજિક પહેલાથી જ ભારતીય હેન્ડવોશ માર્કેટના 1/5મા ભાગને આવરી લે છે. અહીંથી અમે આગામી પ્રવાસ માટે માધુરી દીક્ષિતને મેજિક બ્રાન્ડમાં આવકારતાં આનંદ અનુભવીએ છીએ. માધુરી સાથેનું આ બ્રાન્ડ જોડાણ અમને મદદ કરશે. ભારતીય બજારમાં, ઊંડે સુધી પ્રવેશ કરો અને જંતુમુક્ત ભારતને પ્રોત્સાહન આપવામાં મદદ કરશે.

સહયોગ વિશે બોલતા, માધુરી દીક્ષિતે કહ્યું, મને ગોદરેજ મેજિક હેન્ડવોશ સાથે જોડાઈને, આનંદ થાય છે. જે ભારતનું પ્રથમ પાવડર-ટુ-લિક્વિડ હેન્ડવોશ છે અને શ્રેણીમાં અગ્રણી છે. આ હેન્ડવોશ, નવીન અને સસ્તું છે. જે હાથની સ્વચ્છતા પર ભાર મૂકતા સામાજિક મુદ્દાઓ અને આરોગ્ય ને સંબોધિત કરે છે. મેજિક હેન્ડવોશ એ, પર્યાવરણને અનુકૂળ ઉત્પાદન છે, કારણ કે તે પ્લાસ્ટિક અને બળતણનો ઉપયોગ ઘટાડે છે.”

“હું પોતે સ્વચ્છતા પ્રત્યે ખૂબ જ વિશેષ છું અને મારા પરિવાર સાથે તેનું સખતપણે પાલન કરું છું. હું હંમેશા મારા બાળકોને સ્વચ્છતા સંબંધિત બે બાબતોનું પાલન કરવાનો આગ્રહ રાખું છું. જેમ કે હાથ ધોવા અને દાંત સાફ કરવા. હું, ગોદરેજ ખાતેની ટીમ સાથે, લોકોને માત્ર જીવજંતુઓથી બચાવવા માટે જ નહીં, પરંતુ પર્યાવરણને અનુકૂળ ઉત્પાદનોનો ઉપયોગ કરવા અંગે જાગૃતિ લાવવાનું લક્ષ્ય રાખું છું, જે ટકાઉપણું તરફ એક પગલું ભરે છે.

હિન્દુસ્થાન સમાચાર/


 rajesh pande